Quy định| Tin tức| Báo giá quảng cáo| Hỏi đáp| Hướng dẫn| Thanh toán| Đăng ký nhận tin| Hỗ trợ trực tuyến:       
Góp Ý| Liên hệ

Trang chủ Sản phẩm Rao vặt Gian hàng Sự kiện Đăng nhập Đăng ký

Transparent
Transparent

STT
Tiêu đề
Ngày
Nơi

15778HM , Cảm biến độ ẩm , Vaisala Vietnam ,

(Lượt xem: 46)

http://kiembac.com/raovat/325/337900/15778hm-cam-bien-do-am-vaisala-vietnam.html

 LIÊN HỆ : 0937 187 325 / ZALO : 0928 197 780

 

 

15778HM , Cảm biến độ ẩm , Vaisala Vietnam , Intercap Humidity Sensor,

 

Cảm biến độ ẩm Vaisala INTERCAP® (1 cái) 15778HM

Đối với HMD40, HMD50, HMW40, HMW50, HMD42, HMW53, HMW80, HMP60, HMP50, HUMITTER, HMD60Y, HMD60U, HMD70U, HMD70Y, HMT330

 

 

Cảm biến độ ẩm có thể hoán đổi cho tất cả các máy phát tương thích Vaisala INTERCAP®: HMD40, HMD50, HMW40, HMW50, HMD42, HMW53, HMW80, HMP60, HMP50 và HUMITTER Series. Cũng được sử dụng làm phụ tùng thay thế với HMD60Y, HMD60U, HMD70U, HMD70Y và HMT330. Với những sản phẩm này, cần điều chỉnh để đạt được độ chính xác được chỉ định sau khi thay đổi cảm biến

 

 

Độ ẩm tương đối hiệu suất
Phạm vi đo 0 … 98% RH
Độ chính xác điển hình ở +20 ° C (+68 ° F)
0 … 90% RH ± 3% RH
90 … 98% RH ± 5% RH
Độ ổn định ± 2 % RH trong hơn 2 năm

 

 

Đầu vào và đầu ra
Điện áp hoạt động 7 … 28VDC
cho mô hình đầu ra 0 … 5 VDC 8 … 28 VDC
Dòng tiêu thụ điển hình 2 mA
Thời gian thiết lập khi tăng nguồn 150 ms
Đầu ra (bằng 0 … 100% RH và
– 40 … +60 ° C) 0 … 1 / 2.5 / 5VDC
Giao diện hiện tại


Tải bên ngoài
0 … 1/0 … 2.5V RLmin 10kohm
0 … 5 RLmin 50kohm

 

=================

 

MỘT SỐ THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP PHỔ BIẾN KHÁC:

 


Bernstein Vietnam Part no: 6142200765
  D-SU2 VKS 90GR
  Limit switch
Microsonic Vietnam dbk+4/M12/3BEE/M18 E+S
  Ultrasonic sensor
WERMA Vietnam Model: 659.310.55
  CST55 BWM Pulse tone 24VDC GN/YE/RD
WERMA Vietnam Model: 644.120.55
  LED Flashing light el. 24VDC RD
WERMA Vietnam Model: 644.220.55
  LED Flashing light el. 24VDC GN
WERMA Vietnam Model: 640.850.55 + 975.840.10 + 960.000.14
  Terminal Element KombiSIGN 71 Terminal unit
WERMA Vietnam Model: 645.870.75
  Siren element contin/altern. 24VAC/DC BK
Bei Sensor Vietnam Part no: 01039-3032
  Encoder
E2S Vietnam Model:  BExS120DFDC024AS2A1R
  Explosion Proof Flare
  Horn Alarm Sounder
LUTZE Vietnam Model: FB 7-6401
  Art. 716401
  LOCC-Box
SPG Motor Vietnam Model: S8KA15B
  Induction motor
SIRCA Vietnam Model:  AP 6 DA
  Actuator
Meanwell Vietnam Model : NDR-120-24
  Power supply
Novotechnik  Vietnam Model: SP-2801-100-002-001
  Art number: 019522
  Potentiometer
Changwon BM Vietnam Model: CHB A 190
  AC Magnetic disc brake
  5.5KW; 500V (50HZ)
Watlow Vietnam DC2T-60C0-0000
  DIN-A-MITE DC1 POWER CONTROL
Electro Adda Vietnam Motor reference B5202042    
  Model:  C250MT  kW 55  4 poles  B3  V.380/660.50
  F/B  IP 55  top terminal box
  IE2 inverter duty
  PTC+heaters+encoder RHI594+forced ventilation
Electro Adda Vietnam Motor reference B3200533        
  Model:  C280ST  kW 75  4 poles  B3  V.380/660.50
  F/B  IP 55  top terminal box
  IE2 inverter duty with insulated bearing
  PTC+heaters+encoder RHI594+forced ventilation
ABB Vietnam Model: : 768956
  SAMPLE CELL (AL), 200MM
Fimet Vietnam Model: RECTIFIER C.A.
  5 CABLES MONOPHASE SEMIWAVE
  FOR SELF BREAKING MOTOR M2AO/MAO/AAO
  INPUT VOLTAGE 110-660VAC
  SQUARE DIAGRAM
MOXA Vietnam Model: EDS-608
  Compact managed Ethernet switch system with 2 slots for 4-port fast Ethernet interface modules, for a total of up to 8 ports, 0 to 60°C operating temperature
MOXA Vietnam Model: IM-2SSC/2TX
  Interface Module with 2 single mode 100BaseFX ports, SC connector, and 2 10/100BaseT(X) ports, RJ45 connector
MOXA Vietnam Model:  ICF-1150I-S-SC-T
  Industrial RS-232/422/485 to Fiber Optic Converter, SC Single mode, with 2kV Serial Isolation, -40 to 85 ℃
Unitronics Vietnam Code: V120-22-R1
  V120-22 OPLC ,10/6 IO,1 ANA
Vaisala Vietnam HMT330 4J0B101BCAN100A0ACFBAA1
  Humidity and Temperature Transmitter
  HMT334 for pressurized processes
MOXA Vietnam Model: IMC-101–M-ST
  Industrial Media Converter, multi mode, ST, 0 to 60°C
MOXA Vietnam Model: EDS-205A
  Unmanaged Ethernet switch with 5 10/100BaseT(X) ports, -10?to?60°C operating?temperature
MOXA Vietnam Model: MGate 5105-MB-EIP-T
  1-port Modbus RTU to EtherNet/IP gateway, -40 to 75°C operating temperature
MOXA Vietnam Model: EDS-205
  Entry-level Unmanaged Ethernet Switch with 5 10/100BaseT(X) ports, -10 to 60°C
MOXA Vietnam Model: EDS-408A- 1M2S-SC-T
  Entry-level Managed Industrial Ethernet Switch with 5 10/100BaseT(X) ports, 1 multi mode and 2 single mode 100BaseFX ports, SC connector, -40 to 75°C 
Meanwell Vietnam Model : NDR-120-24
  Power supply
MTS Sensor / Temposonics  Vietnam Ordering  code :  LHAT015M02002R2
  Temposonics L Serie
IFM Vietnam Code: E20571
  Description: Fibre optic diffuse reflection sensor
IFM Vietnam Code:  E20511
  Description: Fibre optic diffuse reflection sensor
E+H Vietnam Code: FTC260-BA2J1
  Description: Compact switch sensing
Perma Pure Vietnam Model: MD-110-144P-4  
  144” Nafion gas dryer, PP shell and fitting
Thông tin người đăng
» Acount
thienstc0610

» YahooID

» SkypeID

» Phone
0937187325

» Email

Tiện ích nạp tiền bằng thẻ cào điện thoại
Để nạp tiền đăng tin VIP quý khách vui lòng đăng nhập và chọn chức năng Nạp tiền vào tài khoản
Chi tiết kèm theo bản tin
» Số lần xem
46

» Ngày cập nhật
04.01.2022

» Ngày hết hạn
04.05.2022

Tin rao vặt liên quan.
STT
Tiêu đề
Ngày
Nơi

1
25.12
Hồ Chí Minh

2
27.04
Hồ Chí Minh

3
17.06
Toàn quốc

4
25.08
Toàn quốc

5
23.08
Toàn quốc

6
08.06
Toàn quốc

7
30.08
Toàn quốc

8
22.07
Hà Nội

9
24.11
Quảng Ninh

10
10.07
Toàn quốc

Sản phẩm vip
Suzuki Ciaz 2016 - Chiếc xe đáng được mong đợi năm
dongbt - Toàn quốc
Call - 04:21 | 23.08
HA-100E , Anritsu Vietnam , Nhiệt kế cầm tay
thienstc0610 - Toàn quốc
Call - 09:55 | 03.08
Gia vị sốt Thái Lan
hccsfood - Hồ Chí Minh
45,000 VNĐ - 11:35 | 06.11
máy nghiền dịch ướt, máy nghiền keo, máy nghiền ốc
maydonggoi - Toàn quốc
Call - 01:31 | 21.07
Máy hút mùi Bosch DWB97JP50
dongoca22019 - Hà Nội
24,375,000 VNĐ - 12:00 | 04.01
Xe nâng tay thấp giảm giá sốc giao hàng nhanh
hienvuanh - Toàn quốc
1,000 VNĐ - 09:56 | 10.02
ghế văn phòng, ghế xoay, ghế nhân viên DP-1521
Hangtieudungvietnhat - Hồ Chí Minh
1,079,000 VNĐ - 10:04 | 14.01
Máy chấm công vân tay Granding 5000TC Wifi
Wifitontue - Hồ Chí Minh
3,700,000 VNĐ - 08:48 | 18.06
Tủ trưng bày giữ nóng thực phẩm, Tủ trưng bày bánh
phamanhviettrung - Toàn quốc
Call - 08:27 | 23.05
0911622059. Sửa chữa cụm máy làm lạnh nước ( Chill
hung1209 - Toàn quốc
9,999,999 VNĐ - 02:10 | 08.05
Đơn vị phân phối thang nâng độc quyền tại Việt Nam
hienvuanh - Toàn quốc
Call - 02:33 | 04.02
Điện thoại chống nước Land Rover A13 chống sốc bụi
dienthoaipinkhung - Hồ Chí Minh
900,000 VNĐ - 01:09 | 09.11
0911622059. Lắp đặt kho lạnh mini bảo quản hải sản
huyen1209 - Toàn quốc
9,999,999 VNĐ - 10:37 | 11.11
Tủ nhiều ngăn / Tủ locker Hòa Phát TU982-3K
noithatvietnhat112 - Toàn quốc
Call - 04:14 | 27.01
Lọc âm thanh hàng xịn seconhand hàng về 200 cái
thanhthuan - Hồ Chí Minh
Call - 09:13 | 29.07
Cung cấp, lắp đặt Tổng đài điện thoại Q1, Q3, Q5
tisatel - Hồ Chí Minh
3,950,000 VNĐ - 09:44 | 25.02
mút kim tự tháp cách âm
lachoanmy2 - Toàn quốc
46,000 VNĐ - 12:00 | 05.01
Máy in date, máy in hạn sử dụng
mayinphunhitachi - Toàn quốc
Call - 08:43 | 01.02
Có Bán Máy Bơm Hỏa Tiễn 4 Inch Pentax 4HP
maybomnuocchuyen ... - Toàn quốc
22,580,000 VNĐ - 09:21 | 20.09
Bàn ghế học sinh HP BSV105
noithatvietnhat112 - Toàn quốc
Call - 09:14 | 16.02
Trực tuyến Trực tuyến 1,322
Sản phẩm hôm nay Sản phẩm hôm nay236
Rao vặt hôm nay Rao vặt hôm nay58
Sản phẩm hiện tại Sản phẩm hiện tại11,489
Rao vặt hiện tại Rao vặt hiện tại230,428
Thành viên Thành viên21,418
Lượt truy cập Lượt truy cập69,604,464


Website screenshot generator
Trang chủ| Sản phẩm| Rao vặt| Gian hàng| Danh bạ website| Sản phảm khuyến mãi| Đăng nhập| Đăng ký
 

Copyright © 2017 www.kiembac.com
Thông tin liên hệ: 628A Ngô Quyền - An Hòa - TP Rạch Giá - Kiên Giang, Điện thoại hỗ trợ: 0972.953.953
info@kiembac.com