Quy định| Tin tức| Báo giá quảng cáo| Hỏi đáp| Hướng dẫn| Thanh toán| Đăng ký nhận tin| Hỗ trợ trực tuyến:       
Góp Ý| Liên hệ

Trang chủ Sản phẩm Rao vặt Gian hàng Sự kiện Đăng nhập Đăng ký

Transparent
Transparent

STT
Tiêu đề
Ngày
Nơi

15778HM , Cảm biến độ ẩm , Vaisala Vietnam ,

(Lượt xem: 41)

http://kiembac.com/raovat/325/337900/15778hm-cam-bien-do-am-vaisala-vietnam.html

 LIÊN HỆ : 0937 187 325 / ZALO : 0928 197 780

 

 

15778HM , Cảm biến độ ẩm , Vaisala Vietnam , Intercap Humidity Sensor,

 

Cảm biến độ ẩm Vaisala INTERCAP® (1 cái) 15778HM

Đối với HMD40, HMD50, HMW40, HMW50, HMD42, HMW53, HMW80, HMP60, HMP50, HUMITTER, HMD60Y, HMD60U, HMD70U, HMD70Y, HMT330

 

 

Cảm biến độ ẩm có thể hoán đổi cho tất cả các máy phát tương thích Vaisala INTERCAP®: HMD40, HMD50, HMW40, HMW50, HMD42, HMW53, HMW80, HMP60, HMP50 và HUMITTER Series. Cũng được sử dụng làm phụ tùng thay thế với HMD60Y, HMD60U, HMD70U, HMD70Y và HMT330. Với những sản phẩm này, cần điều chỉnh để đạt được độ chính xác được chỉ định sau khi thay đổi cảm biến

 

 

Độ ẩm tương đối hiệu suất
Phạm vi đo 0 … 98% RH
Độ chính xác điển hình ở +20 ° C (+68 ° F)
0 … 90% RH ± 3% RH
90 … 98% RH ± 5% RH
Độ ổn định ± 2 % RH trong hơn 2 năm

 

 

Đầu vào và đầu ra
Điện áp hoạt động 7 … 28VDC
cho mô hình đầu ra 0 … 5 VDC 8 … 28 VDC
Dòng tiêu thụ điển hình 2 mA
Thời gian thiết lập khi tăng nguồn 150 ms
Đầu ra (bằng 0 … 100% RH và
– 40 … +60 ° C) 0 … 1 / 2.5 / 5VDC
Giao diện hiện tại


Tải bên ngoài
0 … 1/0 … 2.5V RLmin 10kohm
0 … 5 RLmin 50kohm

 

=================

 

MỘT SỐ THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP PHỔ BIẾN KHÁC:

 


Bernstein Vietnam Part no: 6142200765
  D-SU2 VKS 90GR
  Limit switch
Microsonic Vietnam dbk+4/M12/3BEE/M18 E+S
  Ultrasonic sensor
WERMA Vietnam Model: 659.310.55
  CST55 BWM Pulse tone 24VDC GN/YE/RD
WERMA Vietnam Model: 644.120.55
  LED Flashing light el. 24VDC RD
WERMA Vietnam Model: 644.220.55
  LED Flashing light el. 24VDC GN
WERMA Vietnam Model: 640.850.55 + 975.840.10 + 960.000.14
  Terminal Element KombiSIGN 71 Terminal unit
WERMA Vietnam Model: 645.870.75
  Siren element contin/altern. 24VAC/DC BK
Bei Sensor Vietnam Part no: 01039-3032
  Encoder
E2S Vietnam Model:  BExS120DFDC024AS2A1R
  Explosion Proof Flare
  Horn Alarm Sounder
LUTZE Vietnam Model: FB 7-6401
  Art. 716401
  LOCC-Box
SPG Motor Vietnam Model: S8KA15B
  Induction motor
SIRCA Vietnam Model:  AP 6 DA
  Actuator
Meanwell Vietnam Model : NDR-120-24
  Power supply
Novotechnik  Vietnam Model: SP-2801-100-002-001
  Art number: 019522
  Potentiometer
Changwon BM Vietnam Model: CHB A 190
  AC Magnetic disc brake
  5.5KW; 500V (50HZ)
Watlow Vietnam DC2T-60C0-0000
  DIN-A-MITE DC1 POWER CONTROL
Electro Adda Vietnam Motor reference B5202042    
  Model:  C250MT  kW 55  4 poles  B3  V.380/660.50
  F/B  IP 55  top terminal box
  IE2 inverter duty
  PTC+heaters+encoder RHI594+forced ventilation
Electro Adda Vietnam Motor reference B3200533        
  Model:  C280ST  kW 75  4 poles  B3  V.380/660.50
  F/B  IP 55  top terminal box
  IE2 inverter duty with insulated bearing
  PTC+heaters+encoder RHI594+forced ventilation
ABB Vietnam Model: : 768956
  SAMPLE CELL (AL), 200MM
Fimet Vietnam Model: RECTIFIER C.A.
  5 CABLES MONOPHASE SEMIWAVE
  FOR SELF BREAKING MOTOR M2AO/MAO/AAO
  INPUT VOLTAGE 110-660VAC
  SQUARE DIAGRAM
MOXA Vietnam Model: EDS-608
  Compact managed Ethernet switch system with 2 slots for 4-port fast Ethernet interface modules, for a total of up to 8 ports, 0 to 60°C operating temperature
MOXA Vietnam Model: IM-2SSC/2TX
  Interface Module with 2 single mode 100BaseFX ports, SC connector, and 2 10/100BaseT(X) ports, RJ45 connector
MOXA Vietnam Model:  ICF-1150I-S-SC-T
  Industrial RS-232/422/485 to Fiber Optic Converter, SC Single mode, with 2kV Serial Isolation, -40 to 85 ℃
Unitronics Vietnam Code: V120-22-R1
  V120-22 OPLC ,10/6 IO,1 ANA
Vaisala Vietnam HMT330 4J0B101BCAN100A0ACFBAA1
  Humidity and Temperature Transmitter
  HMT334 for pressurized processes
MOXA Vietnam Model: IMC-101–M-ST
  Industrial Media Converter, multi mode, ST, 0 to 60°C
MOXA Vietnam Model: EDS-205A
  Unmanaged Ethernet switch with 5 10/100BaseT(X) ports, -10?to?60°C operating?temperature
MOXA Vietnam Model: MGate 5105-MB-EIP-T
  1-port Modbus RTU to EtherNet/IP gateway, -40 to 75°C operating temperature
MOXA Vietnam Model: EDS-205
  Entry-level Unmanaged Ethernet Switch with 5 10/100BaseT(X) ports, -10 to 60°C
MOXA Vietnam Model: EDS-408A- 1M2S-SC-T
  Entry-level Managed Industrial Ethernet Switch with 5 10/100BaseT(X) ports, 1 multi mode and 2 single mode 100BaseFX ports, SC connector, -40 to 75°C 
Meanwell Vietnam Model : NDR-120-24
  Power supply
MTS Sensor / Temposonics  Vietnam Ordering  code :  LHAT015M02002R2
  Temposonics L Serie
IFM Vietnam Code: E20571
  Description: Fibre optic diffuse reflection sensor
IFM Vietnam Code:  E20511
  Description: Fibre optic diffuse reflection sensor
E+H Vietnam Code: FTC260-BA2J1
  Description: Compact switch sensing
Perma Pure Vietnam Model: MD-110-144P-4  
  144” Nafion gas dryer, PP shell and fitting
Thông tin người đăng
» Acount
thienstc0610

» YahooID

» SkypeID

» Phone
0937187325

» Email

Tiện ích nạp tiền bằng thẻ cào điện thoại
Để nạp tiền đăng tin VIP quý khách vui lòng đăng nhập và chọn chức năng Nạp tiền vào tài khoản
Chi tiết kèm theo bản tin
» Số lần xem
41

» Ngày cập nhật
04.01.2022

» Ngày hết hạn
04.05.2022

Tin rao vặt liên quan.
STT
Tiêu đề
Ngày
Nơi

1
24.06
Toàn quốc

2
02.04
Ninh Bình

3
05.12
Toàn quốc

4
12.10
Toàn quốc

5
24.07
Hồ Chí Minh

6
04.04
Hồ Chí Minh

7
25.12
Toàn quốc

8
16.08
Hà Nội

9
05.10
Toàn quốc

10
12.05
Hà Nội

Sản phẩm vip
Chứng chỉ An toàn vận hành nồi hơi 0978588987
kimhuepd - Kiên Giang
500,000 VNĐ - 04:53 | 24.08
thùng chở hàng, thùng giao hàng, thùng đựng thực
daothubluesky - Toàn quốc
Call - 09:01 | 16.03
Làm áo đồng phục rẻ - đẹp- chất lượng cao
huecao - Toàn quốc
Call - 09:52 | 06.07
Khẩu trang than hoạt tính NC95
bennguyen033 - Toàn quốc
55,000 VNĐ - 04:22 | 17.11
Xe nâng điện cao, xe nâng điện thấp giá gốc
hienvuanh - Toàn quốc
Call - 02:33 | 04.02
Vệ Sinh tủ lạnh Daewoo Hiệu Quả
tuantu0208 - Toàn quốc
150,000 VNĐ - 10:34 | 14.04
Sóng nhựa 26 bánh xe, rổ nhựa 26 bánh xe giá tốt
kimhoa - Toàn quốc
775,000 VNĐ - 11:20 | 18.05
Tác dụng điều trị viêm gan B của Thuốc Tafsafe 25m
thuockedon24h - Hà Nội
1 VNĐ - 02:38 | 05.05
Mua van giảm áp hơi SamYang giá rẻ tại Hồ Chí Minh
Vanconghbp - Toàn quốc
150 VNĐ - 04:38 | 14.07
Cảm Biến Lưu Lượng EGE
dungatt - Hồ Chí Minh
2,485,000 VNĐ - 10:38 | 02.03
võ phục vovinam việt võ đạo giá rẻ
trungaf - Toàn quốc
Call - 05:28 | 29.07
Máy làm lạnh nước 10hp - gió giải nhiệt
minhtienchiller - Toàn quốc
1,000,000 VNĐ - 03:25 | 15.03
Tấm lót sàn, tấm lót chăn nuôi, tấm lót chuồng
nhuavietxanh - Toàn quốc
Call - 10:44 | 25.03
Thùng nhựa tròn dung tích lớn từ 200L đến 4000L
nhuavietxanh - Toàn quốc
Call - 10:38 | 25.03
cửa công nghiệp
minhquy147 - Toàn quốc
1,770,000 VNĐ - 11:34 | 07.03
mút hột gà tiêu âm phòng karaoke
Mutcacham - Hồ Chí Minh
150,000 VNĐ - 12:01 | 17.09
vật liệu cách âm cách nhiệt
nguyenvanthe2112009 - Hồ Chí Minh
152,000 VNĐ - 10:52 | 04.09
Mút trứng tiêu âm
kdlachoanmy - Hồ Chí Minh
Call - 12:39 | 11.06
Chả cá mối nhà làm giá 1kg chỉ có 35000đ
kietnhadatdian - Toàn quốc
Call - 03:01 | 30.07
Trung tâm sản xuất nấm Hương Nam – Thiên đường Nấm
abbreciat5 - Ninh Bình
Call - 06:42 | 25.11
Trực tuyến Trực tuyến 1,446
Sản phẩm hôm nay Sản phẩm hôm nay234
Rao vặt hôm nay Rao vặt hôm nay3
Sản phẩm hiện tại Sản phẩm hiện tại11,353
Rao vặt hiện tại Rao vặt hiện tại227,606
Thành viên Thành viên21,356
Lượt truy cập Lượt truy cập66,980,976


Website screenshot generator
Trang chủ| Sản phẩm| Rao vặt| Gian hàng| Danh bạ website| Sản phảm khuyến mãi| Đăng nhập| Đăng ký
 

Copyright © 2017 www.kiembac.com
Thông tin liên hệ: 628A Ngô Quyền - An Hòa - TP Rạch Giá - Kiên Giang, Điện thoại hỗ trợ: 0972.953.953
info@kiembac.com